Angalia kwa picha la tatu. Mungu aliumba aina zote za miti na nyama. Ukiwa na Biblia yako, tuangalie pamoja katika Mwanzo sura moja, shairi kumi na moja mpaka kumi na mbili, na tena shairi makumi mawili mpaka makumi mawili na moja. Mungu akasema inchi itoe majani mboga, ikitoa mbegu na muti wa matunda ukizaa matunda ya namna yake, mbegu yake iliyo ndani yake juu ya inchi. Na ilikuwa hivi: inchi ikatoa majani mboga, ikitoa mbegu ya namna yake, na muti ukizaa matunda mbegu yake iliyo ndani yake ya namna yake. Mungu akaona yakama ilikuwa vema. Mungu akasema, maji yajae kwa wingi na viumbe vilivyo hai na ndege waruke juu ya inchi kwa nafasi ya mbingu. Mungu akaumba nyama wakubwa za bahari na kila kiumbe kilicho hai na kinachotembeya maji yaliyotoa wingi kwa namna zawo, na kila ndege kwa namna yake. Mungu akaona ya kama ilikuwa vema. Halafu Mungu akaumba mutu na kumfanyiza mukubwa ya nyama zote. Tuone katika Mwanzo sura moja shairi makumi mbili na sita mpaka makumi mbili na munane. Mungu akasema, tufanye mutu kwa mfano wetu mwenye sura yetu, na watawale juu ya samaki za bahari na juu ya ndege za hewa na juu ya ngombe na juu ya inchi nzima na juu ya kila mutambazi anayetambaa juu ya inchi. Mungu akaumba mutu kwa mfano wake mwenyewe kwa mfano wa Mungu akamuumba. Mume na muke akawaumba. Mungu akawabariki, Mungu akawaambia, muzidi na kuongezeka na mujaze tena inchi na kuitisha, na mutawale juu ya samaki za bahari na ndege za anga na kila kiumbe kinachotambaa inchini.