Picha namba tano. Kwa sababu Adamu na Hawa waliasi Mungu, waliingisha zambi na kufa kwa watoto na vizazi vyao vyote. Unaona katika picha hili mutu akichukua muti ni Kaina, mwana wa Adamu. Kaina alichukia ndugu yake Abeli na siku moja alimuua. Watoto wote wa Adamu na Hawa wamekosa, vile wewe na mimi.