Sasa geuza kwa picha namba sita. Watoto wa Adamu waliendelea katika maovu. Lakini kulikuwa na mutu mmoja mwenye kupendeza na kutii Mungu. Jina lake lilikuwa Noa. Mungu hakutaka kumuharibu. Kwa hivi alimwambia kujenga safina. Kisha, masiku machache safina ilijengwa, na Mungu alikamata kila aina ya nyama dume na dike, akawaingisha katika safina. Halafu akamwambia Noa kuingia pamoja na jamaa yake. Basi Mungu akafunga mlango. Watu walimuzihaki Noa, kwani walikuwa katika safina na mvula haikunyesha hata kidogo.