Angalia katika picha namba 14. Katika picha hili unaona Yesu wakati alipokuwa bado kijana. Hata alipokuwa mtoto alikuwa mwenye akili sana na alijua vitu vyote kwani alikuwa mwana wa Mungu. Alipokuwa na miaka kumi na mbili aliweza kuzungumuza na kuwafundisha makuhani maneno juu ya Mungu. Alipokuwa mkubwa aliwafundisha watu wengi maneno ya Mungu na mbingu. Kulikuwa na wale walioamini na wale waliokataa kuamini, lakini Mungu anataka sisi kuamini na kumtii. Anataka tutii mafundisho yote tunayopata katika Biblia.