Tugeuze tena katika picha namba makumi mbili na saba. Mufuata wa Yesu anapashwa kuishi kama inavyosema Biblia. Kwani Biblia ni neno la Mungu. Hatustahili kuzini, kugombana na wengine au kuiba, na hatupashwe kuabudu sanamu wala roho ni nguvu kwa mfuata wa Yesu kuishi maisha safi pasipo usaidizi wa Roho Mtakatifu. Unamuona mtu katika picha hili anageuza mgongo wake akisema hapana kwa njia zake zote zamani.