Tuangalie katika picha namba 12 na 8. Hapa ni jamaa Mukristiano. Mungu anasema mume anapaswa kumupenda muke wake, kumuchunga na kumutunza. Mungu anasema muke anapaswa kumupenda mume wake na kumutii mume aliye Mukristo. Hapaswe kutesha bibi yake. Mume akisema yeye ni Mukristo, anapaswa kuionyesha kwa matendo mema, na anapaswa kuonyesha ya kama Mungu ni kichwa cha jamaa. Wazazi wote wanapaswa kuchunga watoto wao na kuwafundisha juu ya Mungu.