Tuangalie katika picha namba makumi tatu na mbili. Yesu anataka watu watii neno lake. Katika picha hili tunaona mutu mumoja akijaribiwa na shetani. Shetani anamupa fedha na makuta, mavazi bora na vitu vingine hata asisikie Yesu. Kuwa na feza, Mavazi mengi na vivyo hivyo si vibaya wakati tunapomweka Mungu mbele ya vitu hivi vyote. Shetani anajua kama akitutamanisha na vitu vya namna ile, halafu tutasau kumtazamia Mungu. Hapa tunamwona mutu wa katikati akikatala majaribu ya shetani na kugeuka kwa Yesu. Wakati shetani anapokujaribu wewe ni kama mutu ndani ya picha au unajileta kwa shetani?