Tuone katika picha namba makumi tatu na saba Mungu anafundisha ya kwamba ni vizuri kwa wakristiano kukutana pamoja, kumwabudu, kuomba na kuimba pamoja. Wakristiano wote wanafanya kanisa. Kunaweza kuwa saa ndani ya mkutano kwa kusikia neno la Mungu na saa kwa kuzungumza na Mungu pamoja. Kunaweza kukua na wakati kwa kutoa zaka kwa kazi za Mungu vile.