Tuangalie katika picha namba unakumbuka, wakati Yesu aliacha dunia hii aliahidi kurudi. Siku moja atarudi. Kama akirudi, kila mutu anayeamini ataenda mbinguni, hata vile waamini waliokufa miili yao itafufuliwa. Lakini watu wasioamini Yesu wataachiwa kuteseka katika ziwa la moto. Wewe ni tayari kwenda mbinguni kama Yesu akirudi sasa?