Tasema picha ya tano. Basi, munapenda kuzungumuza na rafiki aa. Mara na mara tunazungumuza sana, wakati unapita mbio. Tukipenda mutu tunapenda kuzungumuza naye, ni vile tukimpenda Mungu namna gani. Tunapenda kuzungumuza na Mungu kwa njia ya kuomba tu. Kuomba Mungu ni kama kuzungumuza naye kabisa. Ikiwa tumepokea kifo cha Yesu Kristo msalabani kwa dhambi zetu zimeondolewa na kwa njia ya damu ya Yesu Kristo ametusamehe na Mungu ametukubali na tunakuwa jamaa la Mungu, tunaweza kuzungumuza naye kama baba. Mungu yuko tayari kutusikiliza wakati wowote na mahali popote. Yesu aliwaambia wanafunzi wake namna ya kuomba Mungu. Alisema kama watu wamoja wanaenda kuomba katika barabara, mahali watu wanaweza kuona na kuangalia kabisa, kwa wazi, kwa muda murefu walitaka watu wajue kama wako watu watakatifu tu. Angalia picha yetu, utaona utazama mtu anayesimama nje sababu anataka watu wamuone anavyoomba. Unawaza kama Mungu anapendezwa na maombi ya namna hayo? Hapana. Watu hawa hawakumuomba Mungu kweli kweli, wamekwisha kupata thawabu yao, ni vile maandiko inasema, wanataka mfano wa utakatifu tu. Yesu alisema musiombe vile lakini mkiomba muende peke na kuomba Mungu kama mwana anaomba baba yake. Mungu hahitaji maombi marefu sana, anajua mahitaji yetu mbele ya sisi tunavyoomba. Tukiomba tunastahili kumsifu Mungu na kumwomba afike kutawala mioyoni mwetu na duniani popote tunapomwombea. Tunastahili kuomba Mungu atupatie chakula tunachohitaji. Tungeomba Mungu msamaha kwa vile tulivyomkosea, na tunastahili kusamehe wengine wenye kutukosea. Uombe Mungu akupatie ngufu wakati wa shida na kutulinda na mahitaji na, ma... na toka mashtaki ya shetani, ufunge kazi zote unapomwomba. Nazungumuza na Mungu kila wakati moyoni mwako Umsifu kwa ajili ya vitu vyote vizuri ameumba, kwa ajili ya vitu vyote vizuri umepata kutoka kwake, katika Yesu Kristo Bwana wetu.