Tazama picha ya sita. Wakati Yesu alipokuwa duniani, alifundisha wanafunzi wake kwa hadisi kama mifano tu. Mifano hii ilikuwa na maana ya pili yenye kufichwa, na maana ile ilikuwa muhimu sana. Angalia picha hii, utaona namna ya mtu aliyepanda mbegu. Kulikuwa mtu na wasaidizi wake waliopanda mbegu njema katika shamba lao. Lakini usiku moja adui walifika kwa shamba lake wakapanda majani katikati ya mimea mizuri, wakakimbia. Basi mimea ikaota vizuri, lakini majani pia yaliota pale pale ndani. Yule mtu na wasaidizi wake waliofika wali sana waliangalia, wali walisema, adui zetu wamefanya hivi kwa kuharibu mavuno yetu tu. Lakini yule mtu alisema, hapana, kama mkiondoa majani kwa wakati huu, mutaharibu na mimea mizuri pia. Tuviache vyote vikuwe pamoja mpaka wakati wa mavuno, kisha nitatuma watumishi wangu na kuwaagiza kuondoa majani yote kwanza, wayafunge mafungo mafungo na kuyatupa, kisha nitawaambia watumishi wangu zaidi wayakusanye mavuno yote mazuri na wayaweke katika akiba nzuri. Unaweza kuniambia maana ya mfano huu? Wanafunzi wa Bwana Yesu Kristo wengine walifikiri sana, walishindwa na kufahamu maana yake. Kisha Yesu aliwaeleza. Yesu alisema, mimi ndiye mwenye kupanda mbegu njema, shamba ni dunia yote, mimea mizuri ni watu wangu ambao wamepokea neno langu, wanakuwa watu wa Mungu. Yeye aliyepanda yale majani ni adui Shetani, majani ni wale watu wanamfuata Shetani, wakati wa kuvuna ni kwa mwisho wa dunia, na wasaidizi wanaokusanyisha mavuno hawa ni wa malaika. Majani yanayosumbua ni watu wa kutupwa kwa moto. Na ni vile itakuwa kwa mwisho wa dunia. Nitatuma malaika wangu, watatafuta vitu vibaya vyote na watu wowote wabaya, na watawatupa. Asiyemfuata Mungu watakuwa ni kama yale majani yaliyopandwa na adui, watatupwa katika ziwa la moto na watateswa sana. Lakini watu wa Mungu watakaa pamoja na Mungu mahali panapoitwa mbinguni. Watakuwa na furaha sana, na watampendeza Mungu wakimsifu, siku kwa siku, siku kwa siku, na milele na milele.