Mariko alikuwa mmoja wa rafiki wake Yesu Kristo. Aliandika kitabu chenye kuamo vitu vingi vilivyosemwa na Yesu Kristo. Na mambo hayo tutayaona baadaye. Mariko anaanza kitabu chake kwa kutuambia juu ya mtu aliyeitwa Yohana. Yohana alitumwa na Mungu kama nabii kwa watu wa Israeli. Yohana alikuwa anaishi jangwani, lakini umati wa watu wengi watu walikuwa wanamfikia kusikia maneno yake. Yohana aliambia watu, muwe tayari, Masiya yuko karibu kufika. Mutubu na kuacha dhambi zenu, mupate kufanya vile vinavyompendeza Mungu, kisha mutakuwa tayari kwa kumlaki Masiya. Watu wamoja walitaka kufuata maneno ya Yohana, akawabatiza kwa mto Yorodani kwa kuwa alama ya kwamba Walitaka Mungu kusamehe dhambi zao na walitaka kumpendeza Mungu. Yohana akawaambia pia, Mesia atakapofika upesi ananipita sana ukubwa ni vile Yohana amesema. Mimi na wabatiza kwa maji lakini yeye atawabatiza kwa roho wa Mungu. Kisha Yesu akaja kumuwona Yohana. Yesu alikuwa bado kwanza kuhubiri maneno ya Mungu. Yesu akamfikia Yohana, akaomba kubatizwa na yeye. Yohana akashangaa sana. Yesu alitaka kuonyesha watu wote kwamba alikuwa mtu kama wao lakini mwenye kumtii Mungu na kutaka kumpendeza Mungu katika matendo yake yote. Alipenda pia kuonyesha watu kwamba anaanza kazi yake ya mtumishi kuwa mtumishi wa Mungu kwa kusaidia watu. Katika picha hii tunaona Yohana anabatiza Yesu kwa mto wa Yordani. Wakati Yesu alipotoka mtoni, watu waliona Roho Mtakatifu wa Mungu anashuka polepole pole kama mfano wa uwa. Kisha walisikia sauti ya Mungu ikimwambia Yesu, ni wewe mwanangu mpendwa, ninapendezwa nawe. Maana ya ubatizo ni nini? Ni alama ya kusema kwamba tumempatia Yesu mioyo yetu na tunataka kumfuata kweli, kwamba tunataka kuanza kazi yake kwa kufanya vile anavyopenda na kupasha habari zake kwa watu wengine.