Tazama Picha ya kumi na mnane. Yesu alikuwa upande wa ziwa la Galilaya akafundisha watu neno la Mungu. Wakati wa magharibi Yesu alikuwa anachoka mingi, alitaka kuwa kimya. Akaambia wanafunzi wake, "Tuvuke ngambo." Walikubali wakaingia ndani ya mashua. Yesu akaenda kwa mwisho wa mashua akalala pale usingizi. Kisha kufika dhuruba kali maji oh, yakaanza kuchafuka akaingia ndani ya mashua na watu wote, wanafunzi wake walikuwa pale, wakashikwa na woga. Wengi katika wanafunzi wake walikuwa walowaji, ni kweli. Mbele ya ziwa lile walijua hatari na dhoruba ya ziwa lile, wakaogopa sana. Wakawaza kama watakufa na watazama na watazamishwa ndani ya maji. Wakamfikia Yesu, wakajaribu kumwamsha, wakasema, Mwalimu, mwalimu, mwalimu, angalia dhoruba tuko karibu kufa na wewe ukingali unasinzia. Je, haushughuliki juu ya maisha yetu, tukifa hivi, tukizamishwa hivi na maji? Yesu akasimama akakemea upepo na mawimbi, kimya, tulia. Gafula upepo ukaacha kuvuma, bahari ikatulia kimya. Yesu akauliza wanafunzi wake, kwa nini mnaogopa? Hamujaniamini bado? Wanafunzi walikuwa wakingali na woga sana. "Yesu ni mtu gani?" wakafikiri hivyo. Hasa upepo na mawimbi hivi vinamtii namna hii! Wanafunzi walianza kujifunza zaidi juu ya Yesu, walisikia habari zake, waliona miujiza yake. Walianza kufahamu kama Yesu hakukuwa mtu kama mwingine tu, lakini pia ni Mungu. Walianza kujua kama ni yeye mwana wa Mungu mwenye mamlaka juu ya vitu vyote alivyoviumba. Walianza kujua kwamba wakati wa shida kubwa Wanaistahili kumlilia na kum, na kumwendea Bwana Yesu Kristu mwenyewe. Na wewe rafiki yangu, je, Yesu leo ni sawasawa alikuwa na ni sawasawa vile alivyo moyoni mwako leo? Ni kweli ni yeye yule alivyokuwa na ni vile alivyo mpaka sasa. Na mfano wa kutenda kwake kwetu ni kwamba lazima tumwendee Yesu tukiwa na mawazo na nia zetu kwamba yeye atatusaidia tukimwamini hivyo leo kama wale wanafunzi, tutajua hakika matendo makuu ya Mungu. Anakuwa na mamlaka juu ya vitu vyote, anakuwa na uwezo wa kutusaidia mara na mara. Tuko na shida katika maisha yetu, lakini Yesu anajua vitu vyote, anajua tunahitaji kitu gani. Hatutaweza kuogopa tukimwamini kabisa. Umwamini hivi leo, na Yesu atakusaidia. Je, unamwamini Yesu? Ikiwa ungali na mashaka ya kumtii na kumwamini, lazima ujiweke kwake, na yeye atakusaidia.