Tazama picha ya kumi na tisa. Yesu akiisha tuliza zoruba yeye na wanafunzi wake walirudi inji kavu umati kubwa wa watu tena walikuwa pale kumlaki mtu mmoja akamfikia Yesu mara moja akaanguka mbele yake mtu huyo alikuwa mkuu wa kanisa jina lake Yairo, Yairo akamwambia Yesu kwamba binti yake wa miaka kumi na mbili alikuwa mgonjwa sana akaomba Yesu afike upesi na kumponyesha yesu na wanafunzi wake wakamfuata yairo pamoja na kundi kubwa la watu katika kundi hilo kulikuwa mwanamke mmoja aliyekuwa mgonjwa sana muda wa miaka unamuona pale katika ka picha unaweza kumtambua na anafuata yesu alikuwa ameteswa na kutoka damu kwa muda wa miaka kumi na miwili alikuwa anapoteza mali yake yote kwa kutembelea wanganga na wafumu lakini hakupona alisikia habari za yesu kwamba anakuja kuona na anaweza kumuona, anaweza kumponyesha, lakini alikuwa na haya sana. Aliamini ya kwamba akigusa sehemu ya nguo ya Yesu ataweza kupona. Aliwaza kama atamgusa katika umati wa watu tu, na hawatamuona kama. Akamkaribia Yesu polepole pole, na wakati alipomfikia hakuna mwenye kuangalia, akamgusa koti la Yesu. Mara moja akapona ugonjwa wake, akafurahi sana. Yesu akasimama akaangalia pande na upande, sababu alijua kwamba uwezo ulimtoka kwa kumponyesha mtu huyo. Akasema, ni nani aliye nigusa? Wanafunzi walishangaa kusikia vile, sababu ya watu walikuwa wengi sana karibu na Yesu, lakini Yesu akatazama watu karibu na yeye. Yule mwanamuke alijua kama hawezi kujificha tena, akamfikia Yesu na kutetemeka sana, akaanguka mbele yake, akamwambia Yesu vyote alivyovifanya. Unawaza kama alikasirika na kumuona huyo? Hapana. Yesu alimwambia mwana wangu, sababu umeamini umepona, usifadhaike, uende kwenu salama, uwe huru kwa ugonjwa wako. Yesu alionyesha watu kwamba anakuwa na uwezo wa kuonyesha na kuponyesha. Aliwaonyesha watu pia kwamba anajua vitu vyote vinavyotujaribu na anaweza kutusaidia juu ya mambo yote.