Tazama sasa picha ya makumi mbili. Mwanamuke alipokwisha kupona ugonjwa wake wa kutoka damu, basi kulifika watu kutoka nyumba ya Yairo wakasema, binti wake amefariki, usimuusi tena mwalimu Yesu tena, na usimuusi asiende nyumbani na kumfikisha kwetu bure. Oh, Yairo alikuwa anasikitika sana kwa sababu alikuwa akimpenda binti wake sana. Yesu akamwambia Usiogope neno lolote, usiogope neno lao, uendelee na kuamini, kama nitaendelea na kukusaidia, binti wako atapona. Hapo Yesu akawaambia watu wasimfuate, akapeleka watatu tu katika wanafunzi wake, Petro, Yakobo na Yohana na Yairo, wakaenda pamoja kwa nyumba ya huyo Yairo. Walipofika pale, palikuwa kikundi kubwa cha watu wakilia, wanalia sana binti huyo aliyekufa Yesu akaingia nyumbani, akawaambia, sababu gani munafanya kelele na kulia hivyo? Binti huyu hakukufa, anasinzia tu. Watu wakacheka, wakacheka sana. Basi Bwana Yesu akawafukuza wote, isipokuwa Yairo na bibi yake na wanafunzi wale watatu. Wakaingia katika chumba palipolazwa binti huyo maiti, na Yesu akamshika mkono, akasema, msichana, inuka. Mara moja, msichana huyo akaamuka akaanza kutembea. o Oh, wazazi wake wakafurahi sana, wakashikwa na mshangao. Yesu akamwambia Yairo, usiseme habari hizo kwa watu wengine, na aliamuru amupe msichana chakula ale. Mara nyingi tunaogopa vile tuta tutatoweka tukikufa. Yesu ametuahidi kwamba tukimpenda na kumtii tukiona mafundisho yake ni ya lazima katika maisha yetu, atatusaidia atatupatia uzima wa milele. Ndiyo kusema kwamba tukiomba Yesu kufika na kuishi katika maisha yetu atatuma Roho wake Mtakatifu kuishi ndani yetu. Kisha tukikufa miili yetu itaoza, lakini roho zetu zitaenda kuishi pamoja na Bwana Yesu mbinguni.