Tazama picha ya makumi mbili na tatu. Yesu na wanafunzi wake wakatembea mpaka mahali panapoitwa Bethsaida. Ilikuwa mji wa Petero na Andrea na Yakobo na Yohana, walikuwa wanafunzi wake Yesu. Walipokuwa pale, watu wamoja walimleta kipofu kwa Yesu, wakamwomba Bwana Yesu amguse kipofu huyo aone tena. Yesu akamshika kipofu kwa mkono, akampeleka inje ya mji, mahali pasipokuwa na watu. Walipofika mahali pale ukimya sana. Yesu akatema mate akaiweka kwa macho yake yule kipofu kiisha akaweka mikono yake kwa macho yake akasema, unaona sasa? Yule mtu akaangalia akasema, ndiyo, naona watu, lakini wanafanana na miti wenye kutembea. Yesu akaweka tena mikono yake kwa macho ya yule kipofu, kiisha aliweza kuona vizuri. Yule mtu alishangaa na furaha kubwa sana alitaka kwenda mbio kwa kupasha habari kwa watu wote. Yule mtu aliyekuwa kipofu mbele na aliweza kuona sasa, alikuwa anaona giza tu hapo mbele, na hakuweza kujisaidia hata kidogo, lakini nyuma Yesu alipomponyesha aliweza kuona. Ni vile kwa sisi vile vile, tukimfikia Yesu na kuomba anaweza kutuponya dhambi zetu, anaondoa dhambi zetu na ku, tunaweza kuona vizuri, tunaweza kuwa na uwazi na nuru katika mioyo yetu. Analeta nuru katika mioyo yetu tukisikia neno lake, tukifahamu sababu gani ametuponya. Angalia macho ya yule mutu, tunaona vizuri ikiwa kama tukiwa na macho sasa ya roho. Yesu anatuongoza kwa roho wake mtakatifu na kutupatia njia zinazompendeza Mungu tupate kumtumikia na kwa sababu hiyo amesema waziwazi wazi, mimi ni nuru ya ulimwengu, yeye anayenifuata hata kwenda katika giza. Kama uniambie wewe, unatembea katika giza ama katika nuru?