Tazama picha ya kumi na mbili. Nduku za Yosefu walirudi Kanani wakapeleka zawadi nyingi toka Yusufu. Yakobo aliposikia habari alifurahi sana akakubali kuhamia Misri. walipokuwa safarini Mungu alisemezana na Yakobo katika ndoto akamwambia usiogope kutelemuka Misri sababu pale utakuwa taifa kubwa kisha nitarudisha uzao wako mpaka inji ya Kanaani basi walihamia Misri, na Yakobo alikuwa na furaha sana alipomuona Yusufu tena. Yakobo alikuwa mzee sana, alifahamu kama atafariki upesi. Yusufu akaleta watoto wake wanaume wawili, Manase na Efraimu, kwa Yakobo kwa kupokea baraka yake. Manase alikuwa mtoto wa kwanza, lakini Yakobo aliweka mkono wake wa kuume kwa Efraimu mdogo wake, akamupa baraka kubwa kuliko wenzake. Ukiona picha hii itakuonyesha kwamba Yakobo akibariki wa wana wa Yosefu. Tukifikiri juu ya Yusufu, tunaona kama alikuwa mwaminifu kabisa, ingawa alipata shida. Mungu alimchagua Yusufu kwa kuokoa jamaa lake katika shida na njaa. Tusifadhaike kwa shida zinazotufikia, sababu Mungu anatupenda atatusaidia. Tuwe waaminifu katika vyote na tumpende na moyo wote. Tukumbuke jamaa zetu na rafiki zetu na wengine pia, tuwasamehe ikiwa wanatukosea tuwasaidie, tuwaambie habari za Yesu Kristo, mwenye kuokoa wa ulimwengu wale wanaomwamini. Sasa geusa bande na utasame picha ya kumi na tatu.