Tasema sasa picha ya makumi mbili na mbili. Musa aliwafundisha watu wa Israeli vitu vingi juu ya Mungu na jinsi Mungu anapenda kwa maisha yao. Musa akiisha kufariki, kumechaguliwa watu wengine kupasha habari za Mungu. Katika siku zile hawakukuwa na Biblia bado. Basi Mungu anasemezana na watu wake wenye kuchaguliwa nao hao wakapasha habari kwa wengine wote. Watu hao waliitwa manabii. Mmoja wa wale manabii aliitwa Eliya na manabii wengine walisema kwamba siku moja Mungu atatuma mtu wa ajabu wa kusaidia Waisraeli. Unajua mtu yule wa ajabu alikuwa nani? Ndiyo ni Yesu Kristo. Siku moja Yesu alikuwa hapa duniani akapeleka wanafunzi watatu, Petro na Yakobo na Yohana pembeni kwa kuomba pamoja naye. Wakati walipoomba, wanafunzi waliona Yesu anageuka uso wake akangaa kama juwa, na nguo zake zikawa nyeupe mno. Kisha wakaona na watu wengine wawili pamoja na Yesu, walikuwa Musa na Eliya. Petro alisema, Bwana, ni vizuri sana sisi kuwa hapa. Ukipenda nitajenga hema tatu hapa, moja ya kwako, nyingine ya Musa na nyingine ya Eliya. Alikuwa akingali anasema, kukafika wingu wenye kungaa sana ikawafikia wakasikia sauti toka mbingu ikisema, huyu ni mwanangu mpendwa, ninayependa mumusikilize. Wanafunzi waliposikia sauti ile wakawa na woga sana, wakajitupa chini. Yesu akawakaribia akawagusa akasema, musimame, musiogope. Wakaangalia hawakuona mwingine bila Yesu tu. Mungu alitaka kuonyesha wanafunzi wake kwamba Yesu alikuwa yeye aliyesemwa na Musa na Eliya hapo zamani. Musa na Eliya walikuwa watu wakubwa lakini Yesu anawapita ukubwa sana. Yesu ni mwana wa Mungu na tunaistahili kumsikiliza kwa uangalifu kujua mapenzi yake.