Sasa uangalie picha yako ya saba. Watu wa Gibeoni wenye walikuwa naishi pembeni ya wana wa Israeli, wao walitafuta kufanya salama pamoja na wana wa Israeli. Mfalme wa Israeli akishasikia ya kwamba wana wa Israeli wamekwisha kupiga Jeriko na Ai, wakatuma wajumbe na ivi wafanye kukusanya pamoja, ivi waende kupiga wa Gibeoni na wanyewe wangeenda kupiga Wagibioni. Hawakukua tu watu kutoka Yerusalema, kulikuwa wafalme wengine walikusanya, walikuwa wafalme tano, walikuwa wafalme tano, walikuwa nataka enda piga Wagibioni. Hivi Wagibioni walituma habari kwa Joshua, walisema, Joshua ufike utusaidie. Na kwa ile wakati Mungu alisema na Josua, usiogope kwani mimi nitakuwa pamoja nawe, unajua Wagibioni wamekusha kufanya uishiano ya salama pamoja na Josua wana wa Israeli wakishatembea usiku mzima, walienda wakinasa wale wafalme tano wanyewe walifika kupiga wagibioni na mashangao sana, na waliwashinda kwa ajabu sana. Jeshi ya wale wafalme tano walinaswa na walipigwa sana na wana wa Israeli, na wengine wenyewe walipenda kuponyoka, wa jiwe kutoka juu iliwapigapiga sana na wao wote walikufa. Naye Yosua akasema mbele ya watu yote, na akasema kwa Mungu, wewe jua usimame juu ya Gibeoni, na wewe mwezi usimame katika bonde la Ayaloni. Na maombi ya Yoshua, Mungu alijibu mpaka wana wa Israeli walipiga hadui zote zenye walifika kupiga vita katika ile pali.