Tupite sasa kwa picha yetu ya nane. Wana wa Israeli wakisha kamata udongo ya Kanana ikue yao, Yosua akaita watu yote na akazungumza pamoja nao ile wakati, na Yosua alikuwa mzee sana, na akasema kwa wana wa Israeli, nyinyi mutazame neno la Mungu na muheshimu kitu gani Mungu anasema kwa nyie katika sheria zake, musifate njia ya wanye kuchukia neno la Mungu na wenye kuchukia Mungu. Mkuwe na imani na mchunge imani yenyu kwa Mungu kwa kila kitu. Kila mmoja yenyu anajua katika roho yake, Mungu anakwisha kuleta yote kinye aliahidi kwa nyinyi, kwa kila mutu. Vilevile mutumikie Mungu kwa haki na kwa imani yote. Na alisema vilevile wana vile wa Israeli waache sanamu yao mbalimbali walikuwa na yabudu mbele. Na alisema vilevile vile, kama hamupendi kutumikia Mungu kila mutu achague kama yeye atatumikia nani: utumikia masanamu au atatumikia Mungu ya haki? Lakini kwa mie, mimi Yosua, nimekwisha kuchagua na jamaa yangu, tutatumikia Mungu. Na kwa ile siku wana wa Israeli yote waliahidi ya kwamba wao watatumikia Mungu. Nyuma kidogo, Yosua akakufa na alizikwa pale pale tu kwa ile nchi. Wakati Yosua alisema na wana wa Israeli wachague kama watatumikia Mungu ya kweli au watatumikia sanamu, yeye alijua kama sisi watu hatuwezi kutumikia wafalme wawili. Ndugu msikilizaji, ninakuuliza, katika maisha yako unatumikiaka Mungu ya aina gani? Unatumikiaka Mungu ya haki au unatumikiaka sanamu? Au unatumizia pesa inakuwa Mungu yako, au nguo yako inakuwa Mungu yako au mtukari unakuwa nayo ni kuwa Mungu yako? Je, ndugu, Mungu gani inakuwa yako kwa fasi ya Mungu mjuu na Mungu ya kweli?