Sasa ugeuze kitabu chako kwa ukarasa ya kumi na mbili. Wana wa Israeli walifurahi sana wakati walipata ile ushindi, walitukuza jina la Mungu, walipiga kelele na walicheza sana, kwani Mungu alileta na wao ushindi kwa mkono wa, wa watu wa Kanana, na ile ushindi ilitokana kwa njia ya kutumizia wasika wale wawili Debora na Yaole hivi wapate ushindi kutoka mkono wa Wakanana. Debora na Baraka waliimba nyimbo ya kutukuza Mungu na kuleta aksante kwa Mungu. Je, ndugu msikilizaji, umekwisha kujua ya kwamba Mungu anaweza kutumizia watu wenye wako dhaifu kwa kuleta nguvu? Unajua, wana wa Israeli hawangekuwa na namna ya kushinda adui mbalimbali walikuwa nazo, lakini kwa juu ya nguvu Mungu aliwaletea walipata kushinda adui mbalimbali mbali walikuwa naye. Hivi namna tunaendelea kusikiliza somo letu mbalimbali mbali juu ya ushindi ya wana ya Israele. Sasa tutaona namna gani mwana wa Mungu Yesu Kristo, watu waliwaza kama yeye ni mutu bule mwenye hana ngufu, lakini namna gani alishinda shetani pale juu ya msalaba.