Picha ya kumi na tano. Kisha Daudi kumuua Goliati, wamama wakafurahi na wakaimba, Sauli amemuua elfu zake, lakini Daudi ameua makumi elfu zake. Basi Sauli akaogopa na akamwonea wivu Daudi, kwa sababu alikuwa anapendwa na watu wote, na alijua kwamba roho wa Mungu alikuwa na Daudi kuliko yeye. Kisha haya Daudi akaenda kuishi pamoja na Sauli. Yonatani alikuwa mmoja wa watoto wa Sauli, na yeye na Daudi wakawa ndugu wazuri. Sauli akamfanya Daudi mtume ama akida wa jeshi lake, na kila wakati Daudi na jeshi lake walishinda maadui. Siku moja Daudi alikuwa akijitayarishia Sauli mziki akitumia kinanda chake. Roho wa pepo mbaya akamjia Sauli na Sauli akachukua mkuki wake akautupa kwa Daudi. Mara mbili Daudi aliweza kuepuka mkuki. Kisha haya Sauli alijaribu mara nyingi kumuua Daudi, lakini kila mara Mungu alimlinda. Yonatani hakuweza kuelewa kwa nini baba yake alitaka kumuua Daudi. Wakati Daudi hakumfanyia kitu kibaya ama hakumkosea. Sauli alipashwa kumfurahia Daudi sana kwa sababu Mungu alikuwa pamoja naye, na Daudi aliweza kushinda maadui wa Israeli. Lakini alikuwa mwenye furaha, sivyo? Kwa nini? Kwa sababu Sauli alikuwa na wivu, na aliona jinsi watu walimfurahia Daudi, na akaogopa kuwa Daudi hatapima na kuchukua ufalme. Wakati tunapofanya yale mambo ya kweli mbele ya macho ya Mungu, haitupasi sisi tuwe na uoga ama kuwa na wivu. Uoga na wivu si mambo kutoka kwa Mungu, lakini vinatoka kwa Shetani.