Kiisha miaka mingi mfalme Daudi na Sulemani, Yesu alizaliwa kutoka Bikira kama jinsi ilivyotabiriwa katika siku za Daudi na Sulemani. Siku moja Yesu akawaambia wawili kati ya wanafunzi wake, nendeni kijijini na huko mtapata punda akifungwa pamoja na mtoto wake, walikuwa wamlete punda Ndipo Yesu akawaambia kuwa kama kuna mtu yeyote anawauliza, kwa nini mnachukua punda, walikuwa waseme kuwa Bwana anaitaka. Wanafunzi wakafanya jinsi Yesu alisema. Ndipo wakaweka koti zao juu ya punda na Yesu akakalia juu ya punda. Watu wengi wakatandika nguo zao barabarani ama njiani. Watu wengine wakakata matawi kutoka miti na kuweka njiani ama barabarani, ili Yesu apitie juu. Ndipo watu wakalalamika, hozana hozana, mwana wa Daudi, ndiye mbarikiwa yeye ajaye kwa jina la Bwana, hozana juu mbinguni. Wakati Yesu aliingia mji wa Yerusalemu, kila mtu akaona ajabu akisema ni nani huyo? Watu wamoja wakajibu, huyu ni Yesu Nabii kutoka Nazareti katika mji wa Galilaya.