Sasa ugeuze kitabu chako kwa ukarasa ya kumi na mbili. Wana wa Israeli walifurahi sana wakati walipata ile ushindi, walitukuza jina la Mungu, walipiga kelele na walicheza sana, kwani Mungu alileta na wao ushindi kwa mkono wa, wa watu wa Kanana, na ile ushindi ilitokana kwa njia ya kutumizia wasika wale wawili, Debora na Yaole hivi wapate ushindi kutoka mkono wa Wakanana. Debora na Baraka waliimba nyimbo ya kutukuza Mungu na kuleta aksante kwa Mungu. Je, ndugu msikilizaji, umekwisha kujua ya kwamba Mungu anawezi kutumizia watu wenye wako wazaifu kwa kuleta ngufu? Unajua, wana wa Israeli hawangekuwa na namna ya kushinda adui mbalimbali mbali walikuwa nazo, lakini kwa juu ya nguvu Mungu aliwaletea, walipata kushinda adui mbalimbali walikuwa naye Hivi namna tunaendelea kusikiliza somo letu mbalimbali juu ya ushindi ya wana Israeli. Sasa tutaona namna gani mwana wa Mungu Yesu Kristo, watu waliwaza kama yeye ni mutu bule mwenye hana nguvu, lakini namna gani alishinda shetani pale juu ya msalaba.