uangalie sasa kwa ukarasa ya 17 sasa tutaona vile Mungu atahukumu tena wana wa Israeli juu walimupungukia na walimugeukia na sasa utaona ni kabila ya wafilisti kabila kinyana anakosa nguvu mbele ya wana waisraeli njo atawapiga na atawashinda na wale wafilisti sasa watakuwa mkubwa kushinda waisraeli na waisraeli watakuwa sasa watumwa wao kwa miaka makumi ine Siku moja malaika ya Mungu akamfikia bibi ya Manoa, na ule bibi hakukuwa mtu ya kuzaa tena mtoto lakini malaika alimwambia, utazaa mtoto na uchunge sana, usikunye vinyo wala malofu wala matunda yenye nakuwa mchungu na usikate nyele yako, na ukishazaa ule mtoto, na yeye hata katwa nyele, ule mtoto atatolewa kwa Mungu juu yeye atakuwa mwenye kukomboa wana wa Israeli katika utumwa gizi. Mungu aliahidi na kweli, mwanamke ya Manoa akazaa mtoto, na yule mtoto jina lake alikuwa Samsoni. Mtoto alikomea na uwezo ya Mungu alileta na mtoto ngufu sana. Siku mmoja aliona msika kung'aa kabisa, na alitaka kumuoa. Hata wazazi yake walikataa, lakini yeye alipenda tu kuoa ule musika na wazazi yake walikataa, juu wanajua ya kwamba wafilistino hawaishi katika mungu wa kweli. Na siku moja Samsoni na wazazi yake walikuwa anaenda kwa nyumba ya mpenji yake, na akasikia simba akalia. Mara moja, nguvu ya mungu akajaa ndani yake, na akakamata simba na kuipasua vipande vipande. Hivi aliwawa yule msika tu, lakini yeye hakukukua mwanamke mzuri.