Hatana mawazo yako, unawaza nini nini wakati ile Samsoni alikuwa anasikia nini? Ninawaza pale pale Samsoni amekwisha kukumbuka umbumbafu yake ya kutumaini wanawake ya Filistino na kuacha Mungu ya haki. Unaona, Mungu alikuwa na uvumilivu sana kwa ngambo ya Samsoni. Sasa yeye anafika kwa wakati ya kulipa malipo kwa kutokutii yake yeye mwenyewe. Je, rafiki yangu unafahamu ya kwamba kila mmoja wetu, wewe na mimi, tunakuwa na madaraka na tutabeba hukumu yetu sisi wenyewe juu ya kutokutii kwetu? Je, ndugu yangu unakwisha kufahamu ya kwamba waasi yote watafikia tu kifo? Kitabu ya Mungu inasema wataingia katika ziwa la moto, na kule itakuwa kusaga meno na kulia. Ni ile njia, njia unataka fata kwa milele? Inafikiri hapana, Mungu anaisha kututayarishia njia mmoja na ile njia ni kutubu zambi zetu na kugeuka na kutii Mungu sasa