Sasa tuangalie ukarasha ya makumi mbili na moja tunataka kupata mafundisho mzuri sana juu ya watu wenyewe wanakuwa saa Gideoni na Samsoni, nyuma ya miaka mengi sana, nyuma ya kifo ya watu wale wa wa zamani, saasaa saa Samsoni na Gideoni. Mtoto wa Mungu yeye peke Yesu Kristo alifika hapa duniani kuishi katika nchi ya Israeli, alifika hapa duniani kwa sura ya mutu na alizaliwa kwa Bikira Mariamu, na yeye alikuwa mutu sawa sana na sisi, akikuwa na kula, kutembea na kufanya kazi sawa sana na sisi. Na siku moja wakati Yesu alikuwa anatembea, alikuta mutu mmoja mwenye alijaa na roho mchafu ndani yake, na ule mutu alikuwa na nguvu sana juu ile nguvu ililetwa na roho machafu. Na yeye alikuwa anavunja minyororo, na hakukuwa anavaa nguo, na alikuwa naishi fasi ya kaburi. Wakati walikutana na Yesu, ule mutu akaanguka chini ya miguu ya Yesu akasema, Bwana, nini na wewe? Unataka nini kwangu, wewe mtoto ya Mungu aliye juu? Na Yesu akamuuliza, wewe ni nani? Akajibu, jina langu ni jeshi. Maana yake pepo wachafu ilikuwa mingi ndani yake. Kisha yake wale pepo wachafu wakamsii Yesu asiwaache waingie katika shimo lakini awarushu waingie ndani ya nguruwe wanye walikuwa kando. na Yesu akawarushu wakaingia katika nguruwe, na nguruwe akakimbia juu ya milima na kuteremuka ndani ya maji, na wao yote wakaanguka katika bahari yote na kukufa. Unaishafahamu namna gani ni roho mchafu anaweza vilevile kutii Yesu? Wanakwisha kujua kusema Yesu ni mwenye nguvu kushindia shetani. Sikiliza kitu Yakobo sura pili, sheri wewe unaamini Yesu, unafanya vema, lakini mashetani nao wanaamini na kutetemeka. Uniambie, ni nani unaogopa na unamwabudu? Roho wachafu na shetani au unaabudu Mungu mjuu? Kuna watu wingine wanyewe wanajiita Wakristo, lakini utawaona kila mara wanaendea wafumu. Unawaza wafumu wanawezi kulingana na Mungu? Ndugu yangu, uchague leo kama unataka kutumikia wafumu au utatumikia Mungu. Kwani mfumu na Mungu hawawezi kutembea pamoja?