Kwa hivi mapendo ya Mungu yameonekana kwetu, kwa kuwa Mungu ametuma mwana wake wa pekee katika ulimwengu, ili tupate uzima kwa yeye. Haya ndiyo mapendo, si kwamba sisi tulipenda Mungu, lakini kwamba yeye alitupenda sisi, akatuma mwana wake kuwa kipatanisho kwa dhambi zetu. Kwa maana Mungu alivyopenda ulimwengu, hata kutoa mwana wake wa pekee, ili kila mtu akimwamini asipotee, lakini apate uzima wa milele. Ninapenda umuyue Bwana Yesu mwenye haki, ukweli na mapendo. Anaweza kukeusha roho zetu, yeye pekee anaweza kazi hiyo una mu Yesu ali ni yongea na rema ni yongoze njia ya yake ya uwaki unamulindaji, kama Yesu yeye yurafiki wetu kweli, Yesu ali ni tosheha zambi zangu euruma eh, yake ku sasa Yesu yu mwokozi wangu kweli, ninataka kumfuata kila saa hata mwisho ya maisha yangu apa, nionane naye kule kumbinguni. Una mulindaji kama Yesu yeye yurafiki wetu kweli. Dhambi zangu, eh, huruma yake ku Bwana Yesu anapenda kunilinda, niwe mshahidi wake wa wokovu, wapotevu wafahamu wazi wazi. Yesu peke anaweza kuokoa kama Yesu yeye yu rafiki wetu kweli. Yesu alinitoshea dhambi zangu e, huruma yake ku. Musijisumbushe wenyewe kwa neno lolote, lakini katika kila neno kwa kulomba na kusihi pamoja na kushukuru, malombi yenu yajulikane na Mungu. Na salama ya Mungu inayopita akili zote italinda mioyo yenu na nia zenu katika Kristo Yesu. Sifa kwake yeye anayeweza kuwalinda ninyi msijikwale na kuwasimamisha ninyi mbele ya utukufu wake pasipo kilema katika furaha kubwa.