Picha kumi na moja. Wakristo walikuwa wanazidi kuongezeka. Mfalme Herode aliyekuwa mfalme wa Kiroma alitaka kuwapendeza viongozi wa dini, kwa hivyo akaanza kuwatesa Wakristo. Akamuweka Petro gerezani na alitaka kumuua. Wakristo wakamwombea Petro sana usiku kucha ili awe salama. Petro hakuogopa kwa sababu alikuwa amemwamini Yesu. Usiku mmoja, Petro akawa amelala. Mikono ya Petro yote miwili ikawa imefungwa kwa wasikari wawili. Kwa ghafula, mmoja wa malaika wa Bwana akaja na kumwamsha Petro. Akamwambia Petro, Petro, inuka haraka, vaa nguo zako na viatu vyako, na unifuate. Na mara moja minyororo ikaanguka na milango yote ya gereza ikawa imekuwa wazi. Na Petro na malaika wakapita askari wengi sana na walinzi, lakini hakuna hata mmoja aliyeweza kuwaona. Petro akafikiri labda alikuwa akiota ndoto. Na Petro na malaika walipokuwa wamefika barabarani kutoka gerezani, malaika wakatoweka mara moja. Papo hapo Petro akatambua kwamba hakuwa akiota ndoto, isipokuwa alikuwa ni malaika aliyetumwa na Mungu. Hakuwa ameogopa katika gereza. Alikuwa na amani, kwa sababu alikuwa na amani katika Bwana. Alijua kwamba hakuna jambo lolote ambalo lingemtokea bila Mungu kuruhusu, na hata kama angeuawa, alijua kwamba angekwenda kukaa pamoja na Bwana. Wakati mwingine tunapitia matatizo mengi na hatujui kwa nini, na tukiwa na amani katika Bwana, tunaweza kuwa na amani ndani yetu pia, kwa sababu tunajua tuko na Mungu.