Picha namba 23. Festo akapanga mpango kwa askari kumchukua Paulo na kumpeleka Roma. Ilikuwa safari ndefu sana, na baadhi ya rafiki za Paulo wakaandamana pamoja naye. Na walipokuwa wakivuka bahari, dhoruba kubwa ikaja. Oh, ilikuwa dhoruba kubwa sana! Na kwa siku nyingi meli ikawa inayumba huku na huku, huku na huku, na wote wakaanza kutupa mizigo nje ili meli isije ikawa nzito. Paulo akamwambia, msiogope. Mungu aliniambia kwamba hakuna mmoja wetu atakayekufa. Mungu alisema lazima nisimame mbele ya Kaisari katika Roma. Nyinyi nyote mtakuwa salama, lakini mashua itaangamia. Watu waliosafiri katika mashua walifurahi sana kusikia habari hizi, na usiku uliofuatia mashua ikaja karibu na ukingoni ingawa meli iliharibika kabisa, lakini watu waliogelea mpaka nchi kavu.