Picha namba 24. Baada ya miezi fulani, Paulo na rafiki zake wakafika katika nchi ya Roma. Gavana wa Roma alikuwa mtu mwema, kwa hivyo akamruhusu Paulo akae katika nyumba badala ya kukaa gerezani. Lakini wakati wote alifungwa kwa askari. Watu wengi walimtembelea na yeye Paulo akaweza kufanya vitu vingi sana ambavyo hangeweza kuvifanya kama angekuwa gerezani. Alikuwa anaweza kuandika barua mbalimbali mbali nyingi kwa Wakristo wengine sehemu zingine, na barua hizi au nyaraka hizi ziliwapelekea ujumbe maalum kwa watu hawa, jinsi ya kuishi na kufanya kazi, na wingi wa barua hizi ziko katika Biblia hata leo. Rafiki zangu, ni jambo muhimu sana kusoma Biblia na kuelewa mambo yaliyomo ndani. Hata kama Biblia iliandikwa miaka mingi sana iliyopita, ujumbe ni ule ule, wakati huo na hata sasa. Mungu habadiliki wala neno lake halibadiliki. Je, unafikiri kwamba Paulo alifurahi kukaa katika Roma kwa miaka miwili? Sifikiri hivyo. Nafikiri alikuwa angefurahi sana kama angehubiri katika kila sehemu na kila mji kwa watu mbalimbali mbali. Lakini alijua na kutambua kwamba mipango ya Mungu daima ndiyo mizuri zaidi.