Sasa tazama kati ya picha namba sita. Wakati watu wote pamoja na wanyama walipoingia katika mashua hii, Mungu akaleta mvua kubwa, na watu ambao walikuwa nje ya mashua wakaanza kuwa na uoga zaidi. Na baada ya siku arobaini na usiku arobaini, mvua iliendelea kunyesha zaidi na zaidi. Watu wakaendelea kupiga mlango na kusema tufungulie, tufungulie, tuingie ndani lakini naye akasema siwezi kufungua mlango kwa sababu Mungu ndiye aliyefunga mlango huu. Mmechelewa sana, poleni. Mvua ikaendelea kunyesha na kunyesha, na maji yakawa juu, yakafunika miti yote na kila kitu kikafunikwa chini ya maji, na watu wote waliobaki nje pamoja na wanyama wakafa kabisa. Watu hawakumwamini Mungu walipokuwa wana nafasi ya kumwamini. Wangapi kati yetu ambao wako kama wale walioishi wakati wa Nuhu? Mara nyingi tunafikiri oh, tuna nafasi, tuna muda mrefu sana hata tusijali. Na wengine wetu tunasema oh, sisi bado ni vijana, tunaweza kufurahia kila aina ya maisha, tuna nafasi ya kutosha. Wengine tutasema kwamba oh, hatuwezi kumwogopa na kumwabudu Mungu kwa sababu tutakuwa maskini zaidi katika maisha yetu. Je, mnafikiri hivi rafiki zangu? Rafiki zangu, fikira hizi ni fikira mbovu, si nzuri. Je, unajua kama utaishi kesho? Nuhu na jamaa zake wote waliishi kwa sababu waliamini kabisa katika Mungu. Mnaishi ndani au nje ya mashua? Mnaishi katika Mungu au mbali na Mungu?