Katika picha hii unamwona Yesu alipokuwa mtoto mchanga. Hata alipokuwa mtoto alikuwa na hekima kuu na alijua mambo yote kwa vile alikuwa mwana wa Mungu. Alipotimiza miaka kumi na mbili aliweza kuzungumza na viongozi wa dini werevu na kuwafundisha juu ya Mungu. Baadaye alipokuwa na akawa mtu mzima aliwafundisha watu wengi mambo ya Mungu na ya mbinguni. Kulikuwa na watu walioamini na wale ambao hawakutaka kuamini. Lakini Mungu anataka tumwamini na tumtii na yote ambayo anatufundisha katika Biblia.