Kama kwa kweli tunamwamini kwamba Yesu Kristo alikufa aondoe hukumu ya dhambi zetu. Na ikiwa tunakubali dhabihu ambayo Mungu aliitoa, basi tunaweza kumwita Mungu baba yetu. Kwa maana anataka kila mtu kutoka katika kila kabila na kila taifa wamfuate. Katika picha hii, twamuona Bwana Mungu akiwakubali watu wote wanaomwamini mwanaye Yesu Kristo na watoto wa Mungu.