Yesu alisema kwamba inawaabidi Wakristo kuwaeleza watu wengine juu yake. Inatulazimu kuwaambia kwamba yeyote anayekiri dhambi zake na maisha yake yatafanywa kuwa mapya. Katika picha hii unamwona Mkristo akiwaambia watu wengine juu ya Yesu. Na wewe je, utawaambia wengine juu ya Bwana Yesu? waeleze tu yale umejifunza. Roho Mtakatifu atakusaidia kuwa shahidi. Twakuomba, e Baba Mungu tuperehema ya kimbingu tuwe watu wa Mungu wa E Baba Mungu tu perehema ya kimbingu tuwe watu wa Mungu wa utukufu. Baba yetu uliye mbinguni, jina lako mapenzi yako ni ya makini binguni na duniani tupe leo riziki yetu tusamehe makosa yetu kama sisi tunavyosamehe wanaotukosea usitutii majaribuni tuokoe na yule mwovu, kwani wako ndiyo upaume sasa na hata milele hata milele, utukufu ni wako hata milele, utukufu ni wako hata milele, utukufu milele. Amin.