Ya 15. Mwana mpumbavu alikuwa hajafika nyumbani lakini babaye akaweza kumwona kutoka mbali sana, na alianza kukimbia ili kukutana naye njiani. Mwanaye akaanza kulia akasema, baba, nimekosea mbingu pamoja na wewe, na sasa sistahili kamwe kuitwa mwanao. Lakini baba akamwambia utumishi, mara moja mleteni koti zuri pamoja na pete pamoja na viatu vya kuvaa akawaambia watumishi wake walete ndama mnono wamchinje na wachome nyama yake wale. Oh, baba akafurahi sana na akasema kwamba oh, huyu ni mwanangu ambaye alikuwa amekufa na sasa yuhai, alipotea na sasa amepatikana. Kisha wakaanza kusherehekea. Mwana mkubwa alikuwa anatoka shambani baada ya kufanya kazi kwa nguvu sana na angeweza kusikia muziki alipokuwa akija. Akajiuliza, ni kitu gani kinachoendelea hapa? Mmoja wa watumishi wake akamwambia, wakamwambia, oh, oh, oh, ndugu yako amerudi ame, na baba yako amemchinjia ndama. Ndugu mkubwa akawa amekasirika sana, akamwendea babake akasema, miaka hii yote iliyopita, baba, nimekufanyia kazi ngumu sana na nimekufanyia kazi nyingi na chochote ambacho ulisema nimefuata, na sasa hata mbuzi, hata mtoto wa mbuzi hujanichinjia hata siku moja. Na sasa huyu ndugu mbaya ambaye alikwenda kuponda mali zake nje pamoja na wahuni, sasa amerudi, unamchinjia ndama mnono.