Sasa angalia picha ya 64 soma Yohana nane mstari wa kwanza hadi kumi na moja. Mwanamke huyu katika picha alikuwa ameishi maisha ya dhambi, alikuwa amepotea kutoka kwa Mungu kama kondoo asiye na mchungaji Waandishi na Mafarisayo walimpeleka kwa Yesu, wakamwambia, mwanamke huyu amefumaniwa alipokuwa akizini, na katika sheria Musa alituamuru kuwapiga mawe wanawake kama hawa. Je, wewe wasemaje? Yesu akawajibu, yeye asiye na dhambi miongoni mwenu na awe wa kwanza kumtupia jiwe. Waliposikia hayo wakaanza kwenda mmoja mmoja, hadi mwisho akabaki Yesu na yule mwanamke. Alipoona wote wameenda, akamwambia, wala mimi sitakuhukumu, nenda zako na usitende dhambi tena. Yesu hakuwa na dhambi, lakini alimhurumia yule mwanamke. Hii inatuonyesha upendo wake kwetu, wala hapendi sisi tukipotea kama kondoo asiye na mchungaji. Yesu alikuja kutuokoa kutoka kwenye adhabu ya dhambi.