Picha ya thelathini na moja. Wanafunzi wanavuna ngano wakati wa sabato. Marko sura ya pili mstari wa ishirini na tatu hadi ishirini na nane. Mathayo sura ya kumi na mbili mstari wa kwanza hadi wa nane na Luka sura ya sita mstari wa kwanza hadi tano. Katika picha hii unaweza kumwona Yesu na baadhi ya wanafunzi wake, walikuwa wakitembea kupitia katikati ya mashamba kwenye siku ya Sabato. Wanafunzi walichukua ngano na kuanza kula. Mafarisayo waliwashtaki kwa sababu ya kuvunja sheria za Sabato, lakini Yesu aliwaambia, sabato ilitengenezewa mwanadamu Mungu alimaanisha sabato ni siku ya kuwasaidia watu. Sabato siyo siku ya shida, na watu wakasikia ya kwamba Yesu ni bwana wa sabato.