Picha ya thelathini na tatu. Yesu anafundisha watu. Mathayo sura ya tano mstari wa kwanza hadi kumi na mbili Luka sura ya sita mstari wa kumi na mbili hadi ishirini na sita. Kule Galilaya, Yesu alikesha usiku wote akiomba Mungu. Halafu akachagua wanaume kumi na wawili kuwa pamoja naye na kumsaidia. Watu walitoka katika nchi yote kuja kumwona. Aliketi chini mahali palipo wazi na wanafunzi wake na kuwafundisha watu ukweli wa mambo ya Mungu. Katika picha inayofuata utaona baadhi ya vitu ambavyo Yesu aliwafundisha.