Picha ya arobaini. Yohana Mbatizaji gerezani. Luka sura ya saba mstari wa kumi na nane hadi thelathini na tano. Mathayo sura ya kumi na moja mstari wa pili hadi kumi na tisa. Je, unakumbuka Yohana Mbatizaji? Yeye alitangaza kuja kwake Yesu. Yohana aliwasihi watu wengi kumtafuta Yesu. Halafu mfalme mbaya wa hiyo nchi akamweka Yohana gerezani. Yohana aliwaita marafiki zake wawili na kuwatuma kwa Yesu, nao wakamuuliza Yesu, wewe ndiye utokaye kwa Mungu? au tumngojee mwingine? Yesu akawajibu, mmeona miujiza niliyotenda. Rudini na mkamwelezee Yohana habari yake, naye atakuwa na uhakika mimi ni nani. Yesu akasema, wanafuraha wale ambao hawana wasiwasi juu yangu. Mfalme alimuua Yohana lakini Yohana alikuwa amemfanyia Mungu kazi muhimu. Malipo yake mbinguni yatakuwa mengi. <klik>