Picha ya mia moja na kumi na moja. Petro na Yohana penye kaburi wazi. Yohana 20 mstari wa kwanza hadi wa tisa na Luka 24 mstari wa kwanza hadi kumi na mbili. Wanawake walikimbia na kuwaambia wanafunzi, lakini hawakuamini. Kwa hivyo Petro na Yohana walikimbia kwenda kaburini. Waliona ya kwamba mwili wa Yesu haukuwa pale. Nguo za maiti zilikuwa pale, lakini mwili haukuwa pale. Hakuna aliyeguza hizo nguo za maiti. Hapo Yohana akajua na kuamini. Alijua Yesu alikuwa hai, alirudi kuwa mzima tena.