kutembea kwenda mahali palipoitwa Emau. Walikuwa na huzuni mwingi, waliongea habari ya kifo cha Yesu. Kwa ghafula, Yesu alikuwa akitembea kando yao. Yesu alitembea nao, lakini hawakumtambua. Aliongea nao na akaeleza kwa nini Kristo alikuwa afe. Kwa ghafula, walitambua huyo mtu alikuwa Yesu mwenyewe, na hapo akatoweka kutoka machoni mwao.