Basi mitume wote waliporudi wakamwelezea yote waliokuwa wamefanya. Yesu akawachukua akaenda nao hadi mji mmoja uitwao Bethisaita. Lakini makundi ya watu walipojua kule alikoenda wakamfuata huko, naye akawakaribisha, akawa akisema nao habari za ufalme wa Mungu, akawaponya wote waliohitaji kuponywa. Hata jua lilipoanza kutua, wale wanafunzi kumi na wawili wakamwendea Yesu wakamwambia wake mkutano, ili waende kwenye vijiji na mashamba yaliyokuwa karibu, ili wapate chakula na mahali pa kulala, maana hapa tulipo ni nyika tupu Naye akawaambia, ninyi wenyewe wapeni chakula. Wakasema, hatuna kitu zaidi ya mikate mitano na samaki wawili, au unataka twende tuwanunulie watu wote hawa vyakula? Kwa kuwa wanaume waliokuwako walipata kama elfu tano. Yesu akawaambia wanafunzi wake kwamba wapange watu kwa vikundi na wakae hamsini kwa kila kikundi. Walipofanya hivyo, Yesu akajukua ile mikate mitano na wale samaki wawili, akatazama juu mbinguni, akavibariki, akavimeka, akawapa wanafunzi wake, nao wakawaandalia watu wote, wakala wakashiba wanafunzi wakakusanya vikapu kumi na viwili vya vipande vilivyobaki. Yesu angeweza pia kuponya wagonjwa na kuamuru pepo watoke katika maisha ya watu. Soma Luka sura ya nne mstari wa 31 hadi wa 37.