Bali wote waliompokea na kumwamini aliwapa uwezo wa kuwa watoto wa Mungu, hata walioamini jina lake Yesu Kristo. Alisema katika Yohana sura ya kumi na nne mstari wa sita: Mimi ni njia, ukweli na usima, hakuna anayeweza kwenda kwa Baba bila kupitia kwangu. Luka sura ya kumi na moja, mstari wa ishirini na nane. Ni heri kwake anayelisikia neno la Mungu na kulisingatia. Rafiki, tusiwe watu wa kusikia neno la Mungu tu, bali ni heri tukilitii.