Tuangalie picha ya nne. Watu wengi Yerusalemu walikuwa Wakristo na kwa kweli wangekuja pamoja na kuomba na kumsifu Mungu, na walikuwa wanashirikiana na kugawanya na kutunzana kila mmoja wawo. Na katika hii picha unaweza kuona mtu mmoja anamsaidia hapa mzee, hapa wanafunzi wanakula pamoja, na huyu mwingine anamfundisha huyu Usiku kabla ya Yesu hajakamatwa na maskari, alikuwa na chakula cha mwisho na wanafunzi wake. Na walipokuwa wakila, Yesu alichukua mkate, akaumega na kuwapa wanafunzi wake, na Yesu aliwambia, huu mkate ni kwa ukumbusho wa mwili wake ambao ulikuwa unaenda kuvunjwa, na hii ilitokea wakati Bwana Yesu alipokuwa ameangikwa msalabani. Na Yesu alichukua kikombe walichokuwa wakinywa, na aliwapa na akawambia wanywe, na akawambia hiki kinywaji ni kwa ukumbusho wa damu yake ambayo alikuwa anaenda kuitoa pale msalabani. Kwa kweli, ili tokea wakati Bwana Yesu alipomwaga damu yake kwa ajili ya dhambi zetu. Na Yesu aliwambia kila wakati wakutanapo, lazima wakumbushwe hiki kitendo cha kifo chake alichokitoa pale msalabani. Na hii ndiyo Wakristo walivyofanya wale wa kwanza, na hii ni lazima tufanye sisi Wakristo wa leo. Rafiki yangu, wewe ni Mkristo kwa kweli? Nina maana kuwa Mkristo kamili. Watu wengi wanajiita Wakristo eti kwa sababu labda wanaenda kanisani eti kwa sababu labda wazazi wao ni Wakristo, na wengine labda hata wazazi wao ni wachungaji. Rafiki yangu, ayo mambo ugundue kwamba ayatufanyi sisi kuwa Wakristo. Watu wa Yerusalemu walijua kwamba wa, awa watu ni Wakristo kwa sababu jinsi walivyokuwa wanaishi na jinsi walivyokuwa wanatenda. Kama Roho wa Mungu akiishi ndani yetu kweli, watu watajua kweli, kama watu wanje wakikuangalia, watajua kwamba Roho wa Mungu anaishi ndani yako.