Sasa tuangalie picha ya tano. Siku moja Petro na Yohana walikuwa wanaelekea kwenye sinagogi kuomba, na nje ya mlango kulikuwa na kiwete ambaye alikuwa anaomba chakula na, chak na pesa. Na wakati Petro alipokuwa akipita na Yohana, yule kiwete akaanza kusema nisaidie, nisaidie, nisaidie. na Petro akamwambia mimi sina fedha ya kukupa, lakini ntakupa kitu ninakuamuru katika jina la Yesu upate kusimama na kutembea. Na Petro akamgusa yule kiwete na kumwinua gafura tu yule kiwete na ni miguu yake ikapata nguvu na kuanza kutembea, na akaenda kwenye sinagogi Petro na Yohana wakiimba, wakishangilia na kumsifu Mungu. Na ilipotokea watu wengi walikuja kuona ni mambo gani yaliyotokea. Na Petro akawambia kwa nini nini mnashangaa kwamba hayo mambo yanatokea na uyu mtu ameponywa kwa nguvu ya Mungu na Yesu huyu tunayemsema. Ninyi wa Israeli, ndiyo muli mliruhusu wa Rumi wa msaliti. Na Mungu alimfufua huyu Yesu kutoka kwa wafu. Yohana nami tumemuona, na kwa hiyo lazima mtubu na kumgeukia Mungu na kuacha dhambi zenu. Na Petro akiwa akiongea, wale viongozi wa dini Wayahudi walituma maaskari ili kusudi kumkamata Petro. Na wale maaskari walimtupa Petro na Yohana katika gereza gereza. Ingawa kwa kweli walikuwa katika gereza, waliendelea kufundisha watu juu ya upendo wa Yesu Wawa. Mungu aliwapa nguvu wale wanafunzi wazungumze kuhusu nguvu za Yesu. Rafiki yangu, Roho wa Mungu yuko pamoja nasi kama alivyokuwa pamoja na Petro siku zile. Kwa kweli tunaweza kuwa na nguvu zile zile kama za wale wanafunzi walizokuwa nazo, tukiruhusu Roho wa Mungu afanye kazi ndani yetu. Roho wa Mungu anatawala maisha yako sasa hivi rafiki yangu.