Tuangalie picha ya nane. Sauli aliendelea kuwasaliti wale wa Kristo. Na Wakristo wengi waliweza hata kukimbia kutoka Yerusalemu na kwenda mbali ambapo Sauli hangeweza kuwashika na kuwasaliti. Na kila mahali walipokuwa wanakwenda walikuwa na kuhubiri habari za Yesu na watu wengi walikuja kuwa Wakristo. Na siku moja Mungu alituma malaika wake ili kusudi waongee na huyu mtu aliyekuwa anaitwa Filipo. Na malaika alimwambiya huyu Filipo ayende Gaza. Na wakati Filipo alipofika pale, aliona gari la farasi na alikalibiya lile gari na akasikiya wakiyongeya. Na yule mtu alikuwa akisoma kutoka katika kitabu cha nabii Isaya. Na yule mtu alikuwa ni mtu mkubwa wa Ethiopia na alikuwa Yerusalemu kumwabudu Mungu. Na Filipo akamuuliza, unajua unasoma nini? Na yule Muethiopia akasema, nitajwaje ila mpaka mtu ani aniongoze na akamkaribisha Filipo kwenye lile gari lake. Na Filipo akaanza kuzungumza kuhusu maneno ya Mungu na yule Muethiopia akasema, hivi ni kweli huyu nabii Isaya anazungumza au ni mwingine mtu anayezungumza? Na Filipo akamwambia, la hasha, ni huyu tu Isaya ambaye alikuwa anazungumza kuhusu nabii Masihi. Na ndipo walikaribia sehemu ambayo kulikuwa na maji, na huyo Muethiopia akasema, ninaweza kubatizwa sasa hivi? na Filipo akamwambia, ukiamini kweli na ukawa mfasi wa Yesu hakika utabatizwa. Na yule muethiopia akasema, kweli naamini kwamba Yesu ni masihi na ni mwana wa Mungu. Na ndipo Filipo akambatiza. Naweza kujifunza nini kutoka katika somo hili? Jambo la kwanza, mipango ya Mungu ni mizuri sana katika maisha yetu, na wakati mwingine hatufahamu mipango ya Mungu sisi. Unafikiri wa Kristo wengine walikuwa na furaha walipoona Sauli anawasaliti wale Wakristo wengine? Hapana, lakini nafikiri huu ulikuwa ni mpango wa Mungu kufanya wa wa Kristo waweze kusambaa ili kusudi watu wengine wakapate ujumbe wa Mungu. Na jambo la pili ambalo tunajifunza, tunapotubu dhambi na kuungama, basi ni vizuri kubatizwa. Na kwa kweli hii inaonyesha kwamba tuna, tunataka kujitoa ili kusudi tuwe wafasi wa Mungu.