Sasa tuangalie kitabu cha tisa. Na Petro alikuwa ameenda sehemu moja, na mji mmoja uliokuwa unaitwa naitwa Yopa. Na wakati wa mchana, Petro alikwenda kwenye dahali ili kusudi ahombe, na alipokuwa akiomba aliona maono, na akaona nguo ikitoka mbinguni na kushuka chini. Katika ile nguo, katika ule mfuko kulikuwa na kila aina moja wapo ya mnyama na unaweza hata kuwaona hapa kwenye picha. Mojawapo ya wa sheria ya Wayahudi wa ilikuwa ni kwamba hakuna mnyama ambaye alikuwa anaruhusiwa hata kuliwa katika wanyama hawa, na Petro akasikia sauti "Ondoka, ndoka, Petro, no, Petro uchinje, uchinje." na ule Petro alijua kwamba Mungu anaongea naye. Alikuwa ameshangaa sana, ni kwa nini Mungu anamwambia afanye mambo haya. Akasema, Bwana wewe unajua kwamba hii haturuhusiwi, sisi kura ni mwiko kabisa kwetu sisi Wayahudi. Na maono haya yalikuja kwa Petro mara tatu. Kwa kweli, Pita alishangaa, mambo gani ambayo Mungu alikuwa anasema juu yake. Unafahamu maono haya maana yake, ghafla wageni walikuja nyumbani kwake. Mungu akasema na Petro, Watu watatu wamekuja wa kukuona na uteremke ukawasalimu usiogope, kwa sababu ni mimi nimewatuma na Petro akashuka chini kuonana na wale wageni, kumbe walikuwa ni watu wa mataifa. Sasa Petro akaanza kufahamu maana ya yale maono. Yahudi walikuwa hawaruhusiwi kuchanganyikana na watu wa mataifa. Na kwa kweli walikuwa hata hawaruhusiwi kuwakaribisha kwenye nyumba zao. Wakati Mungu alipokuwa anamwonyesha Petro kuhusu aya mahono, alikuwa na maana kwamba ingawa Wayahudi walikuwa wamewachukia hao watu wa mataifa, lakini Mungu alikuwa bado anawapenda. Kumbuka, Mungu anawapenda watu wote. Ayajali kwamba wewe ni kabila gani, lakini Mungu anapenda watu wa aina zote.