Sasa tuangalie picha ya kumi na nne. Sauli alikuwa Damasika kwa siku tatu bila kula wala kunywa. Pale kulikuwa na Mkristo mmoja aliyekuwa anaitwa Anania. Mungu akamwambia Anania, ninataka wewe uende kwa nyumba ya Yuda, na pale utamkuta mtu mmoja anayeitwa Sauli, na ninakutaka wewe Mi, uweke mikono yako juu ya, ya macho yake, yake ili kusudi apate kuona tena. na Anania akasema Bwana, nimesikia habari za huyu Sauli, amekuja kulitesa kanisa na Wakristo. na Mungu akamwambia, nenda na ufanye jinsi nilivyokuamuru. nimemuita Sauli ili kusudi alitumikie. ingawa Anania alikuwa ameogopa, lakini alibidi atii amri ya Mungu alivyoamuliwa na hapa kwenye picha zetu unaweza kumwona Sauli amekaa kwenye kiti. Anania akaweka mikono juu ya macho ya Sauli akasema, ndugu Sauli, Bwana amenituma, Yesu yeye aliyekutokea katika njia uliyoijia, upate kuona tena ukajazwe na Roho Mtakatifu. Na ghafla Sauli aliweza kuona, alipokea Roho wa Mungu na alibatizwa na jina la Sauli sasa likuwa limebadilishwa na kuitwa Paulo. Kweli Paulo alihubiri na watu wengi wakaja kuwa Wakristo, na watu wengine walikuwa wanashangaa sana kumuona Paulo anahubiri habari za Yesu. Nashangaa kweli. Ni wangapi kati yetu wako kama Anania ambao Mungu anauliza tufanya hili na sisi tunaogopa kufanya. Na kwa kweli, kama Mungu ametuuliza tufanye jambo lolote, kweli atatupa nguvu ili kusudi tufanye hilo jambo. Mungu ameahidi kutusaidia na kwenda pamoja nasi. Kwa kweli, usiogope kama Mungu amekuuliza kufanya jambo lolote lile.