Je, hamjambo? Ninatumaini kuwa mnacho kitabu cha rangi nyekundu, kitabu cha kwanza. Angalieni picha na mimi nitawaeleza kuhusu picha hizo. Hii kanda na kitabu vimeandaliwa na Language Recordings International. Sasa angalieni picha ya kwanza. Hapo zamani za kale, hapakuwa na miti, milima wanyama na kadhalika. Hapakuwa na jua, mwezi na nyota, lakini Mungu alikuwako. Mungu yuko hata leo na atakuwepo. Yeye hawezi kufa. Yote Mungu anayoyafanya ni mema, hafanyi kosa wala hadanganyi, maana Mungu hawezi kusema uwongo. Mungu aliumba jua, mwezi, nyota na mbingu, akaumba milima maji ya bahari, miti, nyasi na vyakula vyote tunavyokula. Mungu pia aliumba samaki, ndege wa angani na wanyama wote. Alipomaliza kuumba, aliona vyote kuwa ni vyema sana. Mungu aliumba malaika pia, wote walikuwa wazuri, wakimpenda na kumtii Mungu. Malaika wana uwezo mwingi kuliko binadamu, lakini hawana uwezo kuliko Mungu. Mungu ana uwezo kuliko vitu vyote, maana yeye ni muumbaji wa vitu vyote. Miongoni mwa malaika wote kulikuwa na mmoja aliyekuwa kiongozi wao, jina lake aliitwa Lusifa. Basi huyu malaika Lusifa akawa na kiburi sana, hata akataka awe na uwezo kuliko Mungu. Akawadanganya malaika wengine na wao pia wakamfuata, na hapo wakamuasi Mungu. Mungu alimfukuza Rusifa pamoja na wale maraika waliokuwa wafuasi wake kutoka mbinguni kwenye makao ya Mungu. Rusifa sasa ndiye shetani na wale maraika waasi ndio pepo wachafu. Shetani ni mwerevu sana, lakini sio kuzidi Mungu. Yeye hujaribu kutudanganya ili tuachane na Mungu kwa sababu Anachukia anapotuona tukimpenda Mungu na kumtii.